ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • 2 Sámúẹ́lì 3:24
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 24 Nítorí náà, Jóábù wọlé lọ bá ọba, ó sì sọ pé: “Kí lo ṣe yìí? Ábínérì wá sọ́dọ̀ rẹ. Kí ló dé tí o fi rán an lọ, tí o sì jẹ́ kí ó lọ bẹ́ẹ̀?

  • 2 Sámúẹ́lì 3:38, 39
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 38 Ìgbà náà ni ọba sọ fún àwọn ìránṣẹ́ rẹ̀ pé: “Ṣé ẹ ò mọ̀ pé olórí àti èèyàn ńlá ni ẹni tó ṣubú lónìí yìí ní Ísírẹ́lì?+ 39 Ó rẹ̀ mí lónìí yìí, bó tilẹ̀ jẹ́ pé wọ́n fòróró yàn mí ṣe ọba,+ ìwà àwọn ọkùnrin yìí, àwọn ọmọ Seruáyà,+ ti le jù fún mi.+ Kí Jèhófà san ibi pa dà fún ẹni tó ń hùwà ibi.”+

  • Òwe 30:21, 22
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 21 Ohun mẹ́ta wà tó ń mú kí ayé mì jìgìjìgì,

      Àní ohun mẹ́rin tí ayé kò lè fara dà:

      22 Tí ẹrú bá di ọba,+

      Tí òmùgọ̀ bá jẹun yó,

  • Oníwàásù 10:7
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 7 Mo ti rí àwọn ìránṣẹ́ tó ń gun ẹṣin àmọ́ tí àwọn olórí ń fẹsẹ̀ rìn bí ìránṣẹ́.+

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́