ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Mátíù 27:55, 56
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 55 Ọ̀pọ̀ àwọn obìnrin wà níbẹ̀ tí wọ́n ń wòran láti ọ̀ọ́kán, àwọn tó tẹ̀ lé Jésù wá láti Gálílì kí wọ́n lè ṣe ìránṣẹ́ fún un;+ 56 lára wọn ni Màríà Magidalénì, Màríà ìyá Jémíìsì àti Jósè àti ìyá àwọn ọmọ Sébédè.+

  • Máàkù 15:40, 41
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 40 Àwọn obìnrin kan tún wà, tí wọ́n ń wòran láti ọ̀ọ́kán, lára wọn ni Màríà Magidalénì, Màríà ìyá Jémíìsì Kékeré àti Jósè àti Sàlómẹ̀,+ 41 àwọn tó máa ń tẹ̀ lé e, tí wọ́n sì máa ń ṣe ìránṣẹ́ fún un+ nígbà tó wà ní Gálílì àti ọ̀pọ̀ àwọn obìnrin míì tó bá a gòkè wá sí Jerúsálẹ́mù.

  • Lúùkù 8:2, 3
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 2 bákan náà ni àwọn obìnrin kan tó ti lé ẹ̀mí burúkú kúrò lára wọn, tó sì ti wo àìsàn wọn sàn: Màríà tí wọ́n ń pè ní Magidalénì, tí ẹ̀mí èṣù méje jáde lára rẹ̀; 3 Jòánà+ ìyàwó Kúsà, ọkùnrin tí Hẹ́rọ́dù fi ṣe alábòójútó; Sùsánà; àti ọ̀pọ̀ àwọn obìnrin míì, tí wọ́n ń fi àwọn ohun ìní wọn ṣe ìránṣẹ́ fún wọn.+

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́