ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Àìsáyà 40:6-8
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    •  6 Fetí sílẹ̀! Ẹnì kan ń sọ pé: “Ké jáde!”

      Ẹlòmíì béèrè pé: “Igbe kí ni kí n ké?”

      “Koríko tútù ni gbogbo ẹran ara.*

      Gbogbo ìfẹ́ wọn tí kì í yẹ̀ dà bí ìtànná àwọn ewéko.+

       7 Koríko tútù máa ń gbẹ dà nù,

      Ìtànná máa ń rọ,+

      Torí pé èémí* Jèhófà fẹ́ lù ú.+

      Ó dájú pé koríko tútù ni àwọn èèyàn náà.

       8 Koríko tútù máa ń gbẹ dà nù,

      Ìtànná máa ń rọ,

      Ṣùgbọ́n ọ̀rọ̀ Ọlọ́run wa máa wà títí láé.”+

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́