ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Sáàmù 129
  • Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Sáàmù

      • Wọ́n gbógun tì í, àmọ́ wọn ò ṣẹ́gun

        • Ojú ti àwọn tó kórìíra Síónì (5)

Sáàmù 129:1

Atọ́ka Àárín Ìwé

  • +Ẹk 5:6, 9

Sáàmù 129:2

Atọ́ka Àárín Ìwé

  • +Ida 1:3
  • +Sm 118:13; 125:3

Sáàmù 129:3

Àlàyé ìsàlẹ́ ìwé

  • *

    Ìyẹn, àárín ebè.

Atọ́ka Àárín Ìwé

  • +Sm 66:12; Ais 51:23

Sáàmù 129:4

Atọ́ka Àárín Ìwé

  • +Ẹsr 9:15; Ne 9:33
  • +Sm 124:7

Sáàmù 129:5

Atọ́ka Àárín Ìwé

  • +Ne 4:4; 6:15, 16; Ẹst 6:13; 9:5; Sm 137:7; Sek 12:3

Àwọn míì

Sm 129:1Ẹk 5:6, 9
Sm 129:2Ida 1:3
Sm 129:2Sm 118:13; 125:3
Sm 129:3Sm 66:12; Ais 51:23
Sm 129:4Ẹsr 9:15; Ne 9:33
Sm 129:4Sm 124:7
Sm 129:5Ne 4:4; 6:15, 16; Ẹst 6:13; 9:5; Sm 137:7; Sek 12:3
  • Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7
  • 8
Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
Sáàmù 129:1-8

Sáàmù

Orin Ìgòkè.

129 “Láti ìgbà èwe mi ni wọ́n ti ń gbógun tì mí”+

—Kí Ísírẹ́lì sọ pé—

2 “Láti ìgbà èwe mi ni wọ́n ti ń gbógun tì mí;+

Àmọ́, wọn kò ṣẹ́gun mi.+

3 Àwọn tó ń túlẹ̀ ti túlẹ̀ kọjá lórí ẹ̀yìn mi;+

Wọ́n ti mú kí àwọn poro* wọn gùn.”

4 Àmọ́ olódodo ni Jèhófà;+

Ó ti gé okùn àwọn ẹni burúkú.+

5 Ojú á tì wọ́n, wọ́n á sì sá pa dà nínú ìtìjú,

Gbogbo àwọn tó kórìíra Síónì.+

6 Wọ́n á dà bíi koríko orí òrùlé

Tó ti rọ kí a tó fà á tu,

7 Tí kò lè kún ọwọ́ ẹni tó ń kórè,

Tàbí apá ẹni tó ń kó ìtí jọ.

8 Àwọn tó ń kọjá lọ kò ní sọ pé:

“Kí ìbùkún Jèhófà wà lórí yín;

A súre fún yín ní orúkọ Jèhófà.”

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́