ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Sáàmù 120
  • Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Sáàmù

      • Àjèjì tó ń fẹ́ àlàáfíà

        • ‘Gbà mí lọ́wọ́ ahọ́n ẹ̀tàn’ (2)

        • “Àlàáfíà ni èmi ń fẹ́” (7)

Sáàmù 120:àkọlé

Àlàyé ìsàlẹ́ ìwé

  • *

    Wo Àlàyé Ọ̀rọ̀.

Sáàmù 120:1

Atọ́ka Àárín Ìwé

  • +Sm 18:6
  • +Sm 50:15; Jon 2:1, 2

Sáàmù 120:2

Àlàyé ìsàlẹ́ ìwé

  • *

    Tàbí “gba ọkàn mi.”

Sáàmù 120:3

Àlàyé ìsàlẹ́ ìwé

  • *

    Ní Héb., “kí ni Òun yóò sì fi kún un fún ọ?”

Atọ́ka Àárín Ìwé

  • +Owe 12:22

Sáàmù 120:4

Atọ́ka Àárín Ìwé

  • +Sm 7:13
  • +Sm 140:10

Atọ́ka

  • Ìwé Ìwádìí

    Ilé Ìṣọ́,

    9/1/2006, ojú ìwé 16

Sáàmù 120:5

Atọ́ka Àárín Ìwé

  • +Jẹ 10:2
  • +Jer 49:28

Sáàmù 120:6

Àlàyé ìsàlẹ́ ìwé

  • *

    Tàbí “Ọkàn mi.”

Atọ́ka Àárín Ìwé

  • +Sm 57:4

Àwọn míì

Sm 120:1Sm 18:6
Sm 120:1Sm 50:15; Jon 2:1, 2
Sm 120:3Owe 12:22
Sm 120:4Sm 7:13
Sm 120:4Sm 140:10
Sm 120:5Jẹ 10:2
Sm 120:5Jer 49:28
Sm 120:6Sm 57:4
  • Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7
Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
Sáàmù 120:1-7

Sáàmù

Orin Ìgòkè.*

120 Mo ké pe Jèhófà nínú wàhálà mi,+

Ó sì dá mi lóhùn.+

 2 Jèhófà, gbà mí* lọ́wọ́ ètè tó ń parọ́

Àti lọ́wọ́ ahọ́n ẹ̀tàn.

 3 Ṣé o mọ ohun tí Ó máa ṣe sí ọ, ṣé o mọ ìyà tí Ó máa fi jẹ ọ́,*

Ìwọ ahọ́n ẹ̀tàn?+

 4 Yóò lo àwọn ọfà mímú+ jagunjagun

Àti ẹyin iná+ àwọn igi wíwẹ́.

 5 Mo gbé, nítorí mo jẹ́ àjèjì ní Méṣékì!+

Mò ń gbé láàárín àwọn àgọ́ Kídárì.+

 6 Mo* ti ń gbé tipẹ́tipẹ́

Pẹ̀lú àwọn tó kórìíra àlàáfíà.+

 7 Àlàáfíà ni èmi ń fẹ́, àmọ́ nígbà tí mo bá sọ̀rọ̀,

Ogun ni wọ́n ń fẹ́.

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́