Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí
Ẹ̀KỌ́
1 Ọlọ́run Ń Pè Ọ́ Pé Kí O Wá Di Ọ̀rẹ́ Òun
2 Ọlọ́run Lọ̀rẹ́ Tó Dára Jù Lọ Tóo Lè Ní
3 Ó Yẹ Kí O Kẹ́kọ̀ọ́ Nípa Ọlọ́run
4 Bóo Ṣe Lè Kẹ́kọ̀ọ́ Nípa Ọlọ́run
5 Àwọn Ọ̀rẹ́ Ọlọ́run Yóò Gbé Inú Párádísè
7 Ìkìlọ̀ Láti Inú Ohun Tó Ṣẹlẹ̀ Nígbà Àtijọ́
12 Kí Ló Máa Ń Ṣẹlẹ̀ Nígbà Ikú?
13 Iṣẹ́ Òkùnkùn àti Ìbẹ́mìílò Kò Dára
14 Àwọn Ọ̀rẹ́ Ọlọ́run Máa Ń Sá fún Ohun Búburú
15 Àwọn Ọ̀rẹ́ Ọlọ́run A Máa Ṣe Rere
16 Fi Ìfẹ́ Tóo Ní sí Ọlọ́run Hàn
17 Bóo Bá Fẹ́ Kẹ́nì Kan Jẹ́ Ọ̀rẹ́ Rẹ, Ìwọ Náà Gbọ́dọ̀ Jẹ́ Ọ̀rẹ́ Rẹ̀ 17