ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • w08 4/1 ojú ìwé 32
  • Ta Lẹni Tó Kúnjú Ìwọ̀n Láti Ṣàkóso Aráyé?

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ta Lẹni Tó Kúnjú Ìwọ̀n Láti Ṣàkóso Aráyé?
  • Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008
Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008
w08 4/1 ojú ìwé 32

Àkànṣe Àsọyé Fún Gbogbo Èèyàn

Ta Lẹni Tó Kúnjú Ìwọ̀n Láti Ṣàkóso Aráyé?

Alákòóso wo ló lè

• gba aráyé lọ́wọ́ àìríná àìrílò, tí gbogbo èèyàn á máa rí oúnjẹ gidi jẹ kánú, tí wọ́n á sì rílé tó yẹ ọmọlúwàbí gbé?

• ṣe é tí ò ní í sí àjálù mọ́, táráyé á bọ́ lọ́wọ́ omíyalé, ìjì líle àti ìmìtìtì ilẹ̀?

• sọ gbogbo àìsàn di ohun àtijọ́, tó sì máa mú kí ara àwọn arúgbó rí bíi tìgbà tí wọ́n wà lọ́dọ̀ọ́?

• sọ ogun dìtàn, tá a wá mú kí àlàáfíà jọba, kó má sì sí ohunkóhun tó lè fa ìpáyà mọ́?

• mú kí ilẹ̀ ayé yìí, omi, afẹ́fẹ́, igbó àti gbogbo ohun abẹ̀mí àti aláìlẹ́mìí tí Ọlọ́run dá padà dára bíi tìgbà tí Ọlọ́run kọ́kọ́ dá wọn, tá a sì sọ ayé yìí di ọgbà ẹlẹ́wà níbi tí gbogbo nǹkan á ti rọ̀ ṣọ̀mù?

Alákòóso kan ṣoṣo ló wà tó lè ṣe gbogbo ohun rere tá a sọ yìí. Tá wá ni Alákòóso ọ̀hún? Inú àsọyé kan tá a pe àkòrí rẹ̀ ní “Ta Lẹni Tó Kúnjú Ìwọ̀n Láti Ṣàkóso Aráyé?” la ti máa mọ onítọ̀hún. Àsọyé yìí máa wáyé ní ilẹ̀ tí ó ju igba ó lé ọgbọ̀n lọ kárí ayé. Lọ́pọ̀ ibi Gbọ̀ngàn Ìjọba àwa Ẹlẹ́rìí Jèhófà la ti máa sọ àsọyé yìí lọ́jọ́ Sunday, April 6, 2008. Inú àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà tó wà ládùúgbò rẹ̀ á dùn láti sọ àkókò àti àdírẹ́sì ibi tí wọ́n ti máa sọ àsọyé náà fún ọ. A ó máa retí rẹ o.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́