Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí
June 1, 2010
Ojú Wo Làwọn Èèyàn Fi Ń Wo Ẹ̀ṣẹ̀?
ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ TÓ DÁ LÓRÍ ÀKÓRÍ Ẹ̀YÌN ÌWÉ
3 Aráyé Kò Ka Ẹ̀ṣẹ̀ Sí Nǹkan Kan Mọ́
4 Kí Ló Mú Kí Èrò Àwọn Èèyàn Nípa Ẹ̀ṣẹ̀ Yí Pa Dà?
8 Ohun Tó Jẹ́ Òótọ́ Nípa Ẹ̀ṣẹ̀
ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ TỌ́ MÁA Ń JÁDE DÉÉDÉÉ
15 Ǹjẹ́ O Mọ̀?
16 Lẹ́tà Láti Orílẹ̀-Èdè South Africa
24 Kọ́ Ọmọ Rẹ—Àwọn Tó Kọ̀wé Nípa Jésù
26 Sún Mọ́ Ọlọ́run—“Ìwọ Yóò Hùwà Lọ́nà Ìdúróṣinṣin”
27 Àwọn Òǹkàwé Wa Béèrè Pé . . .
ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ MÍÌ NÍNÚ ÌTẸ̀JÁDE YÌÍ
18 Ṣé Àwọn Ìràwọ̀ Ń Darí Ìgbésí Ayé Rẹ?
21 Básámù Gílíádì—Òróró Ìkunra Tó Ń Woni Sàn
28 Àwọn Agbèjà Ìgbàgbọ́—Ṣé Ajàfẹ́sìn Kristẹni Ni Wọ́n Ni àbí Onímọ̀ Ọgbọ́n Orí?
[Àwòrán Credit Line tó wà ní ojú ìwé 2]
NASA, ESA, and A. Nota (STScI)