Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí
March 1, 2013
© 2013 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania.
KÓKÓ Ọ̀RỌ̀: ÀǸFÀÀNÍ TÍ ÀJÍǸDE JÉSÙ ṢE FÚN WA
Àjíǹde Jésù Máa Jẹ́ Ká Ní Ìyè Àìnípẹ̀kun! 7
Àwọn Àpilẹ̀kọ Míì Nínú Ìtẹ̀jáde Yìí
Àwọn Òǹkàwé Wa Béèrè Pé . . . Ṣé Ọ̀run Ni Jésù Sọ Pé Aṣebi Tó Wà Lẹ́gbẹ̀ẹ́ Òun Yóò Lọ? 9
“Mo Rí I, Ṣùgbọ́n Kò Yé Mi” 10
Sún Mọ́ Ọlọ́run—“Èwo Ni Èkínní Nínú Gbogbo Òfin?” 13
KA ÀPILẸ̀KỌ TÓ KÙ LÓRÍ ÌKÀNNÌ | www.jw.org/yo
ÀWỌN ÌBÉÈRÈ TÁWỌN ÈÈYÀN Ń BÉÈRÈ NÍPA ÀWA ẸLẸ́RÌÍ JÈHÓFÀ—Ṣé Kristẹni Ni Yín?
(Wo abẹ́ NÍPA WA/ÀWỌN ÌBÉÈRÈ TÁWỌN ÈÈYÀN Ń BÉÈRÈ)