Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí
March 1, 2014
© 2014 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania.
KÓKÓ IWÁJÚ ÌWÉ
Ohun Tí Ọlọ́run Ti Ṣe Fún Ẹ
OJÚ ÌWÉ 3 SÍ 6
Ìṣẹ̀lẹ̀ Pàtàkì Kan Tó Yẹ Kó Ṣojú Ẹ 6
ÀWỌN ÀPILẸ̀KỌ MÍÌ NÍNÚ ÌTẸ̀JÁDE YÌÍ
Bí Mo Tiẹ̀ Jẹ́ Aláìlera, Okun Inú Ń Gbé Mi Ró 7
Àmúlùmálà Ìgbàgbọ́—Ṣé Ohun Tí Ọlọ́run Fẹ́ Ni? 10
Bí Bíbélì ṣe dé Orílẹ̀-èdè Sípéènì 12
KA ÀPILẸ̀KỌ TÓ KÙ LÓRÍ ÌKÀNNÌ | www.jw.org/yo
ÀWỌN OHUN MÍÌ TÍ BÍBÉLÌ SỌ—Kí ni Bíbélì Sọ Nípa Ọdún Àjíǹde Jésù?
(Wo abẹ́ Ẹ̀KỌ́ BÍBÉLÌ > OHUN TÍ BÍBÉLÌ SỌ)