ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • w24 April ojú ìwé 32
  • Àwọn Tó Nífẹ̀ẹ́ Jèhófà Máa Ń Ṣe Ìpinnu Tó Bọ́gbọ́n Mu

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Àwọn Tó Nífẹ̀ẹ́ Jèhófà Máa Ń Ṣe Ìpinnu Tó Bọ́gbọ́n Mu
  • Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2024
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Máa Ṣe Ìpinnu Tó Dára Kó O Má Bàa Pàdánù Ogún Tẹ̀mí Rẹ
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013
  • Jékọ́bù Rí Ogún Gbà
    Àwọn Ẹ̀kọ́ Tó O Lè Kọ́ Látinú Bíbélì
  • Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2017
  • Àwọn Ìbejì Tí Wọn Ò Jọra
    Ìwé Ìtàn Bíbélì
Àwọn Míì
Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2024
w24 April ojú ìwé 32

OHUN TÓ O LÈ KẸ́KỌ̀Ọ́ NÍPA Ẹ̀

Àwọn Tó Nífẹ̀ẹ́ Jèhófà Máa Ń Ṣe Ìpinnu Tó Bọ́gbọ́n Mu

Ka Jẹ́nẹ́sísì 25:29-34 kó o lè mọ̀ bóyá Ísọ̀ àti Jékọ́bù ṣe ìpinnu tó bọ́gbọ́n mu.

Kẹ́kọ̀ọ́ jinlẹ̀ nípa ohun tó ò ń kà. Kí ló ṣẹlẹ̀ ṣáájú ìgbà yẹn? (Jẹ́n. 25:20-28) Kí ló ṣẹlẹ̀ lẹ́yìn ìgbà yẹn?—Jẹ́n. 27: 1-46.

Ṣèwádìí nípa àwọn nǹkan tó o kà. Àwọn ojúṣe àti ẹ̀tọ́ wo ni àkọ́bí ọkùnrin máa ń ní nígbà yẹn?—Jẹ́n. 18:18, 19; w10 5/1 13.

  • Ṣé dandan ni kí ọkùnrin jẹ́ àkọ́bí kó tó lè di baba ńlá Mèsáyà? (w17.12 14-15)

Wá àwọn ẹ̀kọ́ inú ẹ̀, kó o sì fi wọ́n sílò. Kí nìdí tí Jékọ́bù fi fọwọ́ pàtàkì mú ẹ̀tọ́ àkọ́bí ju Ísọ̀ lọ? (Héb. 12:16, 17; w03 10/15 28-29) Ojú wo ni Jèhófà fi wo àwọn méjèèjì, kí sì nìdí? (Mál. 1:2, 3) Kí ni Ísọ̀ ì bá ti ṣe kó lè ṣèpinnu tó bọ́gbọ́n mu?

  • Bi ara ẹ pé, ‘Báwo ni mo ṣe lè fi hàn pé ìjọsìn Jèhófà ṣe pàtàkì sí mi tí mo bá fẹ́ pinnu bí mo ṣe máa lo àkókò mi láàárín ọ̀sẹ̀?’

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́