Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí
NÍNÚ ÌTẸ̀JÁDE YÌÍ
Àpilẹ̀kọ fún Ìkẹ́kọ̀ọ́ 44: January 6-12, 2025
2 Bó O Ṣe Lè Fara Dà Á Tí Wọ́n Bá Rẹ́ Ẹ Jẹ
Àpilẹ̀kọ fún Ìkẹ́kọ̀ọ́ 45: January 13-19, 2025
8 Kí La Kọ́ Nínú Ohun Táwọn Ọkùnrin Olóòótọ́ Sọ Kí Wọ́n Tó Kú?
Àpilẹ̀kọ fún Ìkẹ́kọ̀ọ́ 46: January 20-26, 2025
14 Ẹ̀yin Arákùnrin, Ṣé Ẹ̀ Ń Ṣiṣẹ́ Kára Kẹ́ Ẹ Lè Di Ìránṣẹ́ Iṣẹ́ Òjíṣẹ́?
Àpilẹ̀kọ fún Ìkẹ́kọ̀ọ́ 47: January 27, 2025–February 2, 2025
20 Ẹ̀yin Arákùnrin, Ṣé Ẹ̀ Ń Ṣiṣẹ́ Kára Kẹ́ Ẹ Lè Di Alàgbà?
26 Ìtàn Ìgbésí Ayé—Jèhófà Fún Wa Lókun Lákòókò Ogun àti Lákòókò Àlàáfíà
31 Ohun Tó O Lè Ṣe Kó O Lè Máa Kẹ́kọ̀ọ́ Déédéé
32 Ohun Tó O Lè Fi Kẹ́kọ̀ọ́—Wá Ibi Tó Dáa Tó O Ti Lè Kẹ́kọ̀ọ́