ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • cl ojú ìwé 36
  • ‘Agbára Rẹ̀ Ń Bani Lẹ́rù’

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • ‘Agbára Rẹ̀ Ń Bani Lẹ́rù’
  • Sún Mọ́ Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Jèhófà—Alágbára Ńlá
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2000
  • ‘Agbára Jèhófà Pọ̀’
    Sún Mọ́ Jèhófà
  • ‘Wá Wo’ Kristi
    “Máa Tọ̀ Mí Lẹ́yìn”
  • Àwọn Ìràwọ̀ Ń Fi Agbára Ọlọ́run Hàn
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008
Àwọn Míì
Sún Mọ́ Jèhófà
cl ojú ìwé 36
Oòrùn tàn jáde látinú ìkùukùu.

APÁ 1

‘Agbára Rẹ̀ Ń Bani Lẹ́rù’

Nínú apá yìí, a máa ṣàyẹ̀wò àwọn ìtàn Bíbélì tó fi hàn pé Jèhófà lágbára láti ṣẹ̀dá, láti pani run, láti dáàbò boni àti láti mú nǹkan bọ̀ sípò. Bá a bá ṣe ń rí i pé ‘agbára Jèhófà ń bani lẹ́rù’ àti pé “okun rẹ̀ tó fi ń ṣiṣẹ́ pọ̀ yanturu,” ìyẹn á jẹ́ ká nígboyà, ìrètí wa á sì dájú.​—Àìsáyà 40:26.

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́