ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • snnw orin 137
  • Fún Wá Ní Ìgboyà

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Fún Wá Ní Ìgboyà
  • Kọrin sí Jèhófà—Àwọn Orin Tuntun
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Fún Wa Ní Ìgboyà
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • ‘Máa Sọ Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run Láìṣojo’
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010
  • Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Jésù Máa Fìgboyà Wàásù
    Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2009
  • Ǹjẹ́ O Ń Wàásù Láìṣojo?
    Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—2000
Àwọn Míì
Kọrin sí Jèhófà—Àwọn Orin Tuntun
snnw orin 137

Orin 137

Fún Wa Ní Ìgboyà

Bíi Ti Orí Ìwé

(Ìṣe 4:29)

  1. Báa ṣe ń sọ̀rọ̀ Ìjọba náà,

    Táà ń jẹ́rìí orúkọ rẹ,

    Ọ̀pọ̀ èèyàn ló ń ta kò wá

    Wọ́n fẹ́ kótìjú bá wa.

    Dípò ká bẹ̀rù èèyàn,

    Ìwọ la máa ṣègbọràn sí.

    Torí náà fún wa ní ẹ̀mí rẹ;

    Jọ̀ọ́ Jèhófà, gbọ́ ẹ̀bẹ̀ wa.

    (ÈGBÈ)

    Fún wa nígboyà ká wàásù;

    Mú ìbẹ̀rù wa kúrò.

    Fún wa nígbàgbọ́, ìgboyà

    Káráyé lè gbọ́ wàásù.

    Amágẹ́dọ́nì ti dé tán,

    Títí ọjọ́ ńlá náà yóò dé,

    Fún wa nígboyà ká wàásù.

    Làdúrà wa.

  2. Bí ẹ̀rù tilẹ̀ ń bà wá,

    O rántí péèpẹ̀ ni wá.

    O sọ pé wàá tì wá lẹ́yìn

    ‘Lérí rẹ la gbẹ́kẹ̀ lé.

    Fiyè síhàlẹ̀ àwọn

    Tó ń ṣenúnibíni sí wa.

    Ràn wá lọ́wọ́ Baba ká lè máa fi

    Ìgboyà sọ̀rọ̀ lóókọ rẹ.

    (ÈGBÈ)

    Fún wa nígboyà ká wàásù;

    Mú ìbẹ̀rù wa kúrò.

    Fún wa nígbàgbọ́, ìgboyà

    Káráyé lè gbọ́ wàásù.

    Amágẹ́dọ́nì ti dé tán,

    Títí ọjọ́ ńlá náà yóò dé,

    Fún wa nígboyà ká wàásù.

    Làdúrà wa.

(Tún wo 1 Tẹs. 2:2; Héb. 10:35.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́