ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sjj orin 71
  • Ọmọ Ogun Jèhófà Ni Wá

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Ọmọ Ogun Jèhófà Ni Wá
  • “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Ẹgbẹ́ Ọmọ Ogun Jèhófà Ni Wá!
    Kọrin sí Jèhófà
  • Tẹpá Mọ́ṣẹ́, Wà Lójúfò, Kó O sì Máa Retí
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Agbára Wa, Ìrètí Wa, Ìgbọ́kànlé Wa
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Agbára Wa, Ìrètí Wa,Ìgbẹ́kẹ̀lé Wa
    Kọrin sí Jèhófà—Àwọn Orin Tuntun
Àwọn Míì
“Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
sjj orin 71

ORIN 71

Ọmọ Ogun Jèhófà Ni Wá

Bíi Ti Orí Ìwé

(Éfésù 6:11-14)

  1. 1. Ọmọ ogun Jáà ni wá;

    Kristi lọ̀gá wa.

    Bí Èṣù tiẹ̀ ń ta kò wá,

    A wà ní ìṣọ̀kan.

    À ń jọ́sìn tọkàntọkàn;

    À ń wàásù fáyé.

    A sì ti pinnu pé

    A kò ní bẹ̀rù.

    (ÈGBÈ)

    Ọmọ ogun Jáà ni wá.

    À ń tẹ̀ lé Kristi.

    À ń fayọ̀ kéde pé

    ’Jọba Rẹ̀ bẹ̀rẹ̀.

  2. 2. Jèhófà là ńṣiṣẹ́ sìn

    Bá a ṣe ń wá àwọn

    Àgùntàn rẹ̀ tó sọ nù,

    Tó sì fọ́n káàkiri.

    A fẹ́ ṣèrànwọ́ fún wọn,

    Ká sì tọ́jú wọn.

    A máa ń pè wọ́n wá sí

    Gbọ̀ngàn Ìjọba.

    (ÈGBÈ)

    Ọmọ ogun Jáà ni wá.

    À ń tẹ̀ lé Kristi.

    À ń fayọ̀ kéde pé

    ’Jọba Rẹ̀ bẹ̀rẹ̀.

  3. 3. Àwa lọmọ ogun Jáà

    Tí Kristi ń darí.

    Gbogbo wa ti gbára dì;

    A ti wà ní sẹpẹ́.

    Ó yẹ ká wà lójúfò,

    Ká sì dúró gbọn-in.

    Tí àtakò bá dé,

    Ká jẹ́ olóòótọ́.

    (ÈGBÈ)

    Ọmọ ogun Jáà ni wá.

    À ń tẹ̀ lé Kristi.

    À ń fayọ̀ kéde pé

    ’Jọba Rẹ̀ bẹ̀rẹ̀.

(Tún wo Fílí. 1:7; Fílém. 2.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́