ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ

Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé

a Ìjíròrò wa dá lórí ohun tí Bíbélì pè ní por·neiʹa, ìyẹn àgbèrè. (1 Kọ́ríńtì 6:9; fi wé Léfítíkù 18:6-22.) Èyí sì ní nínú, gbogbo ohun tó jẹ mọ́ ìṣekúṣe. Lára àwọn ìwà burúkú míì ni, kẹ́nì kan máa fi ìhòòhò rẹ̀ han ọmọdé, kó máa wo ìhòòhò ọmọdé tàbí kó máa fi àwòrán oníhòòhò han ọmọdé. Bó tilẹ̀ jẹ́ pé àwọn ìwà yìí kì í ṣe por·neiʹa ní tààràtà, síbẹ̀ wọ́n máa ń ṣàkóbá fún ọmọ tí wọ́n bá ṣe irú ẹ̀ sí.

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́