Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé
b Ó yẹ káwọn tó ń fọ́mọ lọ́mú mọ̀ pé ṣe ni ọtí líle táwọn bá mu máa dà pọ̀ mọ́ omi ọyàn àwọn. Kódà, tá a bá wọ̀n ọ́n, ìwọ̀n ọtí líle tó máa ń dà pọ̀ mọ́ omi ọyàn ẹni tó ń tọ́ ọmọ lọ́wọ́ sábà máa ń pọ̀ ju èyí tó máa ń dà pọ̀ mọ́ ẹ̀jẹ̀ rẹ̀ lọ. Ohun tó fà á ni pé omi ọyàn pọ̀ ju omi tó wà nínú ẹ̀jẹ̀ lọ, èyí ló máa ń mú kí ọtí líle yára dà pọ̀ mọ́ omi ọyàn ju bó ṣe máa dà pọ̀ mọ́ ẹ̀jẹ̀ lọ.