ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ

Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé

b Àkópọ̀ Àmì Àrùn Ikú Òjijì Ọmọdé Jòjòló (SIDS), tí ó sábà máa ń ṣẹlẹ̀ sí àwọn ọmọ-ọwọ́ tí wọ́n wà láàárín oṣù kan sí mẹ́fà, ni èdè-ọ̀rọ̀ náà tí a ń lò nígbà tí àwọn ọmọ-ọwọ́ ti ara wọn le bá ṣàdédé kú láìsí okùnfà èyíkéyìí tí ó ṣeé ṣàlàyé. Nínú àwọn ọ̀ràn kan a gbàgbọ́ pé ṣíṣeéṣe náà ni a lè yẹ̀ sílẹ̀ bí a bá jẹ́ kí ọmọ-ọwọ́ náà dẹ̀yìn délẹ̀ tàbí fẹ̀gbẹ́ lélẹ̀ sùn ṣùgbọ́n kí ó máṣe danú délẹ̀. Bí ó ti wù kí ó rí, kò sí ipò sísùn tí yóò dènà gbogbo ọ̀ràn SIDS.

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́