ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ

Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé

b Bó tilẹ̀ jẹ́ pé àkókò yẹn lè gùn gan-an lójú àwa èèyàn òde òní, ká má gbàgbé pé nígbà yẹn, ẹ̀mí àwọn èèyàn máa ń gùn gan-an ju ti ìsinsìnyí. Èèyàn mẹ́rin péré látorí Ádámù sí Ábúráhámù, bá ara wọn láyé. Ìyẹn ni pé Lámékì baba Nóà bá Ádámù láyé, Ṣémù ọmọ Nóà bá Lámékì láyé, Ábúráhámù sì bá Ṣémù láyé.—Jẹ́n. 5:5, 31; 9:29; 11:10, 11; 25:7.

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́