Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé
b Ìjíròrò yí dá lórí àwọn èdè tí wọ́n lágbára láti mú kí ọ̀ràn náà ṣe kedere, ṣùgbọ́n tí àwọn olùtumọ̀ yàn láti má ṣe bẹ́ẹ̀. Ní àwọn èdè kan, bí ọ̀rọ̀ èdè ti pọ̀ tó ń ní ipa púpọ̀ lórí ohun tí àwọn olùtumọ̀ lè ṣe. Nítorí náà, àwọn aláìlábòsí olùkọ́ ìsìn yóò ṣàlàyé pé bí olùtumọ̀ tilẹ̀ lo onírúurú ọ̀rọ̀ tàbí tí ó lo ọ̀rọ̀ kan tí ó ní ìtumọ̀ tí kò bá Ìwé Mímọ́ mu, ọ̀rọ̀ èdè ìpilẹ̀ṣẹ̀ náà, neʹphesh, ni a lò fún ẹ̀dá ènìyàn àti ẹranko, ó sì dúró fún ohun kan tí ń mí, tí ń jẹun, tí ó sì lè kú.