Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé
c Tá a bá ni ká fi ojú ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì wò ó, gbólóhùn náà tá a máa ń sọ pé “oòrùn yọ” tàbí “oòrùn wọ̀” kò tọ̀nà. Àmọ́ nínú ọ̀rọ̀ tá à ń sọ lójoojúmọ́, àwọn ọ̀rọ̀ wọ̀nyí tọ̀nà, àwọn èèyàn sì tẹ́wọ́ gbà wọ́n, nítorí pé ilẹ̀ ayé la wà tá a ti ń wo ohun tó fara hàn lójú sánmà. Bí ọ̀ràn ti rí lójú Jóṣúà náà nìyẹn, kì í ṣe ọ̀rọ̀ ìmọ̀ ìjìnlẹ̀ nípa sánmà ló ń sọ; ó kàn ń ṣàpèjúwe àwọn nǹkan tó rí ni.
[Àwọn àwòrán]
Luther
Calvin
[Credit Line]
Látinú ìwé Servetus and Calvin, 1877