Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé
a Kò sí ẹsẹ 44 àti 46 nínú àwọn ìwé àfọwọ́kọ Bíbélì tó péye jù lọ. Àwọn ọ̀mọ̀wé akẹ́kọ̀ọ́jinlẹ̀ gbà pé, ó ṣeé ṣe kó jẹ́ pé ńṣe ni wọ́n fi àwọn ẹsẹ méjì yìí kún un nígbà tó yá. Ọ̀jọ̀gbọ́n kan tó ń jẹ́ Archibald T. Robertson sọ pé: “Kò sí ẹsẹ méjèèjì yìí nínú ìwé àfọwọ́kọ Bíbélì tó lọ́jọ́ lórí jù, tó sì péye jù lọ. Inú ìwé àfọwọ́kọ Bíbélì ti Ìwọ̀-Oòrùn àti ti Síríà (Bìsáńṣíọ̀mù) ló ti wá. Ohun tó wà ní ẹsẹ 48 ni wọ́n kàn tún sọ ní ẹsẹ 44 àti 46. Ìdí nìyí tá a fi [fo] ẹsẹ 44 àti 46 torí wọn kì í ṣe ojúlówó.”