Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé
a Àwọn nǹkan tá a sọ nínú àpilẹ̀kọ yìí kì í ṣe ohun tó di dandan gbọ̀n pé ká tẹ̀ lé. Ká sì máa rántí pé ipò àwọn nǹkan àti àṣà ìbílẹ̀ máa ń yàtọ̀ síra gan-an láti orílẹ̀-èdè kan síkejì àti láti ẹ̀yà kan sí òmíràn.
a Àwọn nǹkan tá a sọ nínú àpilẹ̀kọ yìí kì í ṣe ohun tó di dandan gbọ̀n pé ká tẹ̀ lé. Ká sì máa rántí pé ipò àwọn nǹkan àti àṣà ìbílẹ̀ máa ń yàtọ̀ síra gan-an láti orílẹ̀-èdè kan síkejì àti láti ẹ̀yà kan sí òmíràn.