ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ

Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé

b Gẹ́gẹ́ bí àwọn ọ̀mọ̀wé kan ṣe sọ, àkànlò èdè Hébérù tá a túmọ̀ sí “jọ̀wọ́ mi” nínú Ẹ́kísódù 32:10 la lè wò ó gẹ́gẹ́ bí ìkésíni, ìyẹn ni pé kí Ọlọ́run gba Mósè láyè láti bá wọn bẹ̀bẹ̀, tàbí ‘kí ó dúró sí àlàfo,’ tó wà láàárín Jèhófà àti orílẹ̀-èdè náà. (Sm. 106:23; Ìsík. 22:30) Ohun yòówù kí ọ̀rọ̀ náà jẹ́, ará rọ Mósè láti sọ èrò rẹ̀ jáde fàlàlà fún Jèhófà.

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́