Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé
d Ìròyìn tó ń wá láti ọ̀pọ̀ orílẹ̀-èdè fi hàn pé lára ohun tó máa ń fa àwọn ìṣòro tó díjú nínú ìdílé ni kí ọkọ tàbí aya fi ilé sílẹ̀ kó lè lọ máa ṣiṣẹ́ nílẹ̀ òkèèrè. Lára àwọn ìṣòro náà ni pé kí ọkọ tàbí aya lójú síta, kí wọ́n máa bá ọkùnrin tàbí obìnrin bíi tiwọn ṣèṣekúṣe tàbí kí wọ́n máa ní ìbálòpọ̀ pẹ̀lú ìbátan. Ní ti àwọn ọmọ, wọ́n lè di ìpáǹle tàbí kí wọ́n má ṣe dáadáa mọ́ nílé ìwé, wọ́n lè máa fín àwọn míì níràn, kí wọ́n máa ṣàníyàn, kí wọ́n sorí kọ́, tàbí kí wọ́n máa gbìyànjú láti pa ara wọn.