ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ

Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé

d Lẹ́yìn ikú àwọn àpọ́sítélì, Sátánì mú kí àwọn apẹ̀yìndà rú yọ, wọ́n sì gbòde kan fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ ọdún. Lákòókò yẹn, ọ̀pọ̀ ò fi bẹ́ẹ̀ sapá mọ́ lẹ́nu iṣẹ́ tí Jésù gbé lé wọn lọ́wọ́ láti kó àwọn ojúlówó ọmọ ẹ̀yìn Kristi jọ. Àmọ́, nǹkan máa yí pa dà nígbà “ìkórè,” ìyẹn láwọn ọjọ́ ìkẹyìn. (Mát. 13:24-30, 36-43) Wo Ilé Ìṣọ́, July 15, 2013, ojú ìwé 9 sí 12.

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́