ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ

Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé

a Ọ̀jọ̀gbọ́n C. Marvin Pate sọ pé: “Àwọn ọ̀mọ̀wé Bíbélì kan gbà pé nígbà tí Jésù lo ọ̀rọ̀ náà, ‘lónìí,’ ohun tó ń sọ ni pé láàárín wákàtí mẹ́rìnlélógún (24) ọjọ́ yẹn, òun máa kú, òun á sì lọ sí Párádísè.” Ọ̀jọ̀gbọ́n yìí wá fi kún un pé, “Ìṣòro ibẹ̀ ni pé àlàyé yìí ta ko àwọn ẹsẹ Bíbélì míì. Bí àpẹẹrẹ, Bíbélì sọ pé Jésù wà nínú Isà Òkú lẹ́yìn tó kú àti pé ẹ̀yìn-ọ̀-rẹyìn ló wá lọ sọ́run.”​—Mát. 12:40; Ìṣe 2:31; Róòmù 10:7.

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́