Àlàyé Ìsàlẹ̀ Ìwé
d ÀWÒRÁN: Fọ́tò mẹ́ta yìí jẹ́ ká rí ohun táwọn ará ṣe kí ìpàdé tó bẹ̀rẹ̀, nígbà tí ìpàdé ń lọ lọ́wọ́ àti lẹ́yìn tó parí. Àwòrán 1: Alàgbà kan ń kí ẹnì kan tó ṣẹ̀ṣẹ̀ wá sípàdé, arákùnrin ọ̀dọ́ kan ń ṣètò makirofóònù tí wọ́n máa lò nípàdé, arábìnrin kan sì ń bá arábìnrin àgbàlagbà kan sọ̀rọ̀. Àwòrán 2: Àwọn ará lọ́mọdé àti lágbà ń nawọ́ kí wọ́n lè dáhùn nígbà Ìkẹ́kọ̀ọ́ Ilé Ìṣọ́. Àwòrán 3: Tọkọtaya kan ń tún Gbọ̀ngàn Ìjọba ṣe. Ìyá kan mú ọmọ ẹ̀ lọ sídìí àpótí kó lè fowó sínú ẹ̀. Arákùnrin ọ̀dọ́ kan ń bójú tó ìwé, arákùnrin kan sì ń fún arábìnrin àgbàlagbà kan níṣìírí.