September 8 Àwọn Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí “Ibi Tówó Ń Bá Wọlé Jù Lágbàáyé” Bí Ọ̀ràn Ìrìn-Àjò Afẹ́ Ṣe Máa Rí Lọ́jọ́ Iwájú Bí Bílíọ̀nù Kan Èèyàn á Ṣe Máa Róúnjẹ Jẹ Ẹ Wo Báwọn Èèyàn Ṣe Ta Ẹ̀jẹ̀ Sílẹ̀ Lórúkọ Kristi Kí Ni Mo Lè Ṣe Tí Mi Ò Fi Ní Máa Bá Àwọn Èèyàn Tí Kò Yẹ Rìn? Ìjẹ́rìí Tó Fa Kíki Látẹnu Àwọn Ọ̀dọ́ Ṣó Yẹ Kó o Máa Gbàdúrà Sí Màríà Wúńdíá? Àwa Ti Rí Ohun Tó Sàn Jù Pankéèkì Ẹlẹ́gẹ̀ẹ́ Oúnjẹ Aládùn Ilẹ̀ Brazil ‘Ó Dùn Mí Pé Mi Ò Tètè Jáwọ́’ Wíwo Ayé ‘Ó Yẹ Kínú Ẹ Dùn sí Nǹkan Tó O Ṣe Yìí’ Ẹ̀rí Ọkàn Rere Ń Fògo fún Ọlọ́run Ẹ Wá Gbọ́ Àsọyé Fún Gbogbo Ènìyàn “Ta Ló Yẹ Ká Máa Ṣègbọràn Sí?”