-
Àwọn Kókó Pàtàkì Látinú Ìwé MálákìIlé Ìṣọ́—2007 | December 15
-
-
3:10—Ṣé tá a bá ṣáà ti ń san “gbogbo ìdá mẹ́wàá” wa, ó túmọ̀ sí pé gbogbo ohun tá a lè fún Jèhófà la ti fún un yẹn? Ikú Jésù ti fòpin sí Òfin Mósè, torí náà kò pọn dandan ká máa san ìdámẹ́wàá lónìí. Síbẹ̀, ìdámẹ́wàá ṣàpẹẹrẹ nǹkan kan. (Éfésù 2:15) Kò túmọ̀ sí gbogbo ohun tó yẹ ká fún Jèhófà. Nígbà tó jẹ́ pé ọdọọdún làwọn ọmọ Ísírẹ́lì máa ń san ìdá mẹ́wàá, ńṣe làwa fún Jèhófà ní gbogbo ohun tó jẹ́ tiwa nígbà tá a ṣèyàsímímọ́, tá a sì fi ẹ̀rí èyí hàn nípa ṣíṣe ìrìbọmi. Látìgbà yẹn lọ, gbogbo ohun tá a ní di ti Jèhófà. Síbẹ̀, ó ṣì gbà wá láyè láti yan ìwọ̀n tá a máa lò lára ohun tá a ní yìí fún iṣẹ́ ìsìn rẹ̀, ìyẹn sì ni ìdámẹ́wàá ń ṣàpẹẹrẹ. Tó túmọ̀ sí pé ká máa ṣe gbogbo ohun tí ipò wa bá yọ̀ǹda fún wa láti ṣe àtèyí tí ọkàn wa sún wa ṣe nínú iṣẹ́ ìsìn rẹ̀. Lára àwọn ohun tá a fi ń rúbọ sí Jèhófà ni àkókò wa, agbára wa àtàwọn ohun ìní wa tá à ń lò nínú iṣẹ́ wíwàásù ìhìn rere Ìjọba Ọlọ́run àti sísọni dọmọ ẹ̀yìn. Ó sì tún kan lílọ sáwọn ìpàdé Kristẹni, ṣíṣèbẹ̀wò sọ́dọ̀ àwọn aláìsàn àtàwọn àgbàlagbà tá a jọ ń sin Jèhófà, àti fífowó ṣètìlẹyìn fún ìjọsìn tòótọ́.
-
-
Àwọn Kókó Pàtàkì Látinú Ìwé MálákìIlé Ìṣọ́—2007 | December 15
-
-
3:10. A ò lè rí ìbùkún Jèhófà gbà tá ò bá ṣe gbogbo ohun tó yẹ ká ṣe nínú iṣẹ́ ìsìn rẹ̀.
-