ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Ápólò—Sọ̀rọ̀sọ̀rọ̀ Olùpòkìkí Òtítọ́ Kristẹni
    Ilé-Ìṣọ́nà—1996 | October 1
    • Ìṣarasíhùwà oníwọ̀ntúnwọ̀nsì kan náà ti Ápólò tún fara hàn nínú ìmúratán rẹ̀ láti gba lẹ́tà ìdámọ̀ràn láti ọwọ́ àwọn ará ní Éfésù lọ sí ìjọ tí ó wà ní Kọ́ríńtì. Ìròyìn náà ń bá a nìṣó pé: “Síwájú sí i, nítorí pé ó ní ìfẹ́ ọkàn láti sọdá lọ sí Ákáyà, àwọn ará kọ̀wé sí àwọn ọmọ ẹ̀yìn, ní gbígbà wọ́n níyànjú láti fi inú rere gbà á.” (Ìṣe 18:27; 19:1) Ápólò kò béèrè pé kí a tẹ́wọ́ gba òun nítorí ànímọ́ rẹ̀, ṣùgbọ́n ó fi ìwọ̀ntúnwọ̀nsì tẹ̀ lé ètò tí ìjọ Kristẹni ṣe.

  • Ápólò—Sọ̀rọ̀sọ̀rọ̀ Olùpòkìkí Òtítọ́ Kristẹni
    Ilé-Ìṣọ́nà—1996 | October 1
    • Àbájáde iṣẹ́ òjíṣẹ́ Ápólò ní Kọ́ríńtì ní ìbẹ̀rẹ̀ tayọ lọ́lá. Ìwé Ìṣe ròyìn pé: “Nígbà tí ó dé ibẹ̀, ó ṣe ìrànlọ́wọ́ ńláǹlà fún àwọn wọnnì tí wọ́n ti gbà gbọ́ ní tìtorí inú rere àìlẹ́tọ̀ọ́sí Ọlọ́run; nítorí pé pẹ̀lú ìgbóná janjan ni ó fi hàn kínníkínní ní gbangba pé àwọn Júù kò tọ̀nà, nígbà tí ó fi hàn gbangba nípasẹ̀ Ìwé Mímọ́ pé Jésù ni Kristi náà.”—Ìṣe 18:27, 28.

      Ápólò fara rẹ̀ jìn fún iṣẹ́ ìsìn ìjọ, ní fífún àwọn ará níṣìírí nípasẹ̀ ìmúrasílẹ̀ àti ìtara rẹ̀. Kí ni kọ́kọ́rọ́ sí àṣeyọrí rẹ̀? Dájúdájú, Ápólò ní agbára àdánidá, ó sì lo ìgboyà nínú jíjiyàn pẹ̀lú àwọn Júù ní gbangba fún ìgbà pípẹ́. Ṣùgbọ́n ní pàtàkì jù, ó jíròrò ní lílo Ìwé Mímọ́.

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́