ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • sjj orin 127
  • Irú Èèyàn Tó Yẹ Kí N Jẹ́

Kò sí fídíò kankan ní apá yìí.

Má bínú, fídíò yìí kò jáde.

  • Irú Èèyàn Tó Yẹ Kí N Jẹ́
  • “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Àpilẹ̀kọ Míì Tó Jọ ọ́
  • Irú Ènìyàn Tó Yẹ Kí N Jẹ́
    Kọrin sí Jèhófà
  • Jèhófà Fìfẹ́ Rọ̀ Ọ́ Pé: “Ọmọ Mi, Jẹ́ Ọlọ́gbọ́n”
    “Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
  • Jèhófà Fìfẹ́ Rọ̀ Ọ́ Pé: “Ọmọ Mi, Jẹ́ Ọlọ́gbọ́n”
    Kọrin sí Jèhófà
  • Ẹ Fi Iduroṣinṣin Ṣiṣẹsin Jehofa
    Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1992
Àwọn Míì
“Fi Ayọ̀ Kọrin” sí Jèhófà
sjj orin 127

ORIN 127

Irú Èèyàn Tó Yẹ Kí N Jẹ́

Bíi Ti Orí Ìwé

(2 Pétérù 3:11)

  1. 1. Jèhófà, kí ni mo lè fi san oore

    Tó o ṣe ní ayé mi, tó o dá ẹ̀mí mi sí?

    Mo fọ̀rọ̀ rẹ yẹ ọkàn mi wò bíi dígí.

    Jọ̀ọ́, jẹ́ n lè mọrú ẹni tí mo jẹ́ dáadáa.

    (ÀSOPỌ̀)

    Mo ti pinnu pé màá fayé mi sìn ọ́.

    Kì í ṣe pé wọ́n fipá mú mi láti ṣe bẹ́ẹ̀.

    Tọkàntọkàn ni mo yàn láti sìn ọ́.

    Jọ̀ọ́, jẹ́ kí n lè máa mú inú rẹ dùn.

    Ràn mí lọ́wọ́ kí n lè yẹ ara mi wò,

    Kí n sì lè mọ irú ẹni tó o fẹ́ kí n jẹ́.

    Ìwọ máa ń ṣìkẹ́ àwọn adúróṣinṣin.

    Jẹ́ kí n wà lára àwọn tó ń mọ́kàn rẹ yọ̀.

(Tún wo Sm. 18:25; 116:12; Òwe 11:20.)

    Yorùbá Publications (1987-2025)
    Jáde
    Wọlé
    • Yorùbá
    • Fi Ráńṣẹ́
    • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Àdéhùn Nípa Lílò
    • Òfin
    • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
    • JW.ORG
    • Wọlé
    Fi Ráńṣẹ́