ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ

“Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run”

  • “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run”
  • Àwòrán Ilẹ̀
  • Ojú Ìwé Tí Wọ́n Kọ Àkọlé Sí/Ojú Ìwé Tí Wọ́n Kọ Orúkọ Òǹṣèwé Sí
  • Ohun Tó Wà Nínú Ìwé Yìí
  • Lẹ́tà Látọ̀dọ̀ Ìgbìmọ̀ Olùdarí
  • ÌBẸ̀RẸ̀
    • ORÍ 1
      “Ẹ Lọ, Kí Ẹ Máa Sọ Àwọn Èèyàn . . . Di Ọmọ Ẹ̀yìn”
  • APÁ 1
    • APÁ 1 • ÌṢE 1:1–6:7
      “Ẹ Ti Fi Ẹ̀kọ́ Yín Kún Jerúsálẹ́mù” (Ìṣe 5:28)
    • ORÍ 2
      “Ẹ Ó sì Jẹ́ Ẹlẹ́rìí Mi”
    • ORÍ 3
      Wọ́n “Kún fún Ẹ̀mí Mímọ́”
    • ORÍ 4
      ‘Àwọn Èèyàn Tí Ò Kàwé àti Gbáàtúù’
    • ORÍ 5
      “A Gbọ́dọ̀ Ṣègbọràn sí Ọlọ́run Gẹ́gẹ́ Bí Alákòóso Dípò Èèyàn”
  • APÁ 2
    • APÁ 2 • ÌṢE 6:8–9:43
      “Wọ́n Bẹ̀rẹ̀ Sí Í Ṣe Inúnibíni Tó Lágbára Sí Ìjọ”
    • ORÍ 6
      Sítéfánù “Kún fún Oore Ọlọ́run àti Agbára”
    • ORÍ 7
      Fílípì Kéde “Ìhìn Rere Nípa Jésù”
    • ORÍ 8
      Ìjọ “Wọnú Àkókò Àlàáfíà”
  • APÁ 3
    • APÁ 3 • ÌṢE 10:1–12:25
      “Àwọn Èèyàn Orílẹ̀-Èdè . . . Gba Ọ̀rọ̀ Ọlọ́run”
    • ORÍ 9
      “Ọlọ́run Kì Í Ṣe Ojúsàájú”
    • ORÍ 10
      “Ọ̀rọ̀ Jèhófà Ń Gbilẹ̀”
  • APÁ 4
    • APÁ 4 • ÌṢE 13:1–14:28
      “Ẹ̀mí Mímọ́ Rán Wọn Jáde”
    • ORÍ 11
      Wọ́n ní “Ìdùnnú àti Ẹ̀mí Mímọ́ ní Ẹ̀kúnrẹ́rẹ́”
    • ORÍ 12
      Wọ́n “Fi Ìgboyà Sọ̀rọ̀ Nípasẹ̀ Àṣẹ Jèhófà”
  • APÁ 5
    • APÁ 5 • ÌṢE 15:1-35
      “Àwọn Àpọ́sítélì àti Àwọn Alàgbà Kóra Jọ”
    • ORÍ 13
      ‘Lẹ́yìn Tí Wọ́n Jiyàn Díẹ̀’
    • ORÍ 14
      “A Ti Fìmọ̀ Ṣọ̀kan”
  • APÁ 6
    • APÁ 6 • ÌṢE 15:36–18:22
      “Ní Báyìí, Jẹ́ Ká Pa Dà Lọ Bẹ Àwọn Ará Wò”
    • ORÍ 15
      Pọ́ọ̀lù “Ń Fún Àwọn Ìjọ Lókun”
    • ORÍ 16
      “Sọdá Wá sí Makedóníà”
    • ORÍ 17
      ‘Ó Bá Wọn Fèròwérò Látinú Ìwé Mímọ́’
    • ORÍ 18
      Ẹ Wá Ọlọ́run, Kẹ́ Ẹ sì Rí I Ní Ti Gidi
    • ORÍ 19
      “Máa Sọ̀rọ̀ Nìṣó, Má sì Dákẹ́”
  • APÁ 7
    • APÁ 7 • ÌṢE 18:23–21:17
      Wọ́n Ń Kọ́ni “ní Gbangba àti Láti Ilé dé Ilé”
    • ORÍ 20
      “Ọ̀rọ̀ Jèhófà Ń Gbilẹ̀ Nìṣó, Ó sì Ń Borí” Lójú Àtakò
    • ORÍ 21
      “Ọrùn Mi Mọ́ Kúrò Nínú Ẹ̀jẹ̀ Gbogbo Èèyàn”
    • ORÍ 22
      “Kí Ìfẹ́ Jèhófà Ṣẹ”
  • APÁ 8
    • APÁ 8 • ÌṢE 21:18–28:31
      ‘Wọ́n Wàásù Ìjọba Ọlọ́run Láìsí Ìdíwọ́’
    • ORÍ 23
      “Ẹ Gbọ́ Ẹjọ́ Tí Mo Fẹ́ Rò fún Yín”
    • ORÍ 24
      “Mọ́kàn Le!”
    • ORÍ 25
      “Mo Ké Gbàjarè sí Késárì!”
    • ORÍ 26
      “Kò sí Ìkankan Lára Yín Tó Máa Ṣègbé”
    • ORÍ 27
      “Jẹ́rìí Kúnnákúnná”
  • ÌPÁRÍ
    • ORÍ 28
      “Títí Dé Ibi Tó Jìnnà Jù Lọ ní Ayé”
  • Atọ́ka Àwòrán
Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́