Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ lr orí 30 ojú ìwé 157-161 Ìrànlọ́wọ́ Láti Borí Ìbẹ̀rù Ó Kẹ́kọ̀ọ́ Nípa Ìdáríjì Lọ́dọ̀ Ọ̀gá Rẹ̀ Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Ó Kọ́ Ìdáríjì Lọ́dọ̀ Ọ̀gá Rẹ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Ó Dúró Ṣinṣin Nígbà Ìdánwò Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Pétérù Sẹ́ Jésù Nílé Káyáfà Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Ó Jẹ́ Adúróṣinṣin Nígbà Ìdánwò Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Bíi Ti Pétérù, Má Jẹ́ Kó Sú Ẹ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2023 Ó Borí Ìbẹ̀rù àti Iyè Méjì Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn ‘Àwọn Èèyàn Tí Ò Kàwé àti Gbáàtúù’ “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” Ẹ Jẹ́ Kí A Di Ìgbàgbọ́ Wa Ṣíṣeyebíye Mú Ṣinṣin! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1997 Ìsẹ́ni Ninu Àgbàlá Ọkunrin Titobilọla Julọ Ti O Tii Gbé Ayé Rí