Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ gl ojú ìwé 18-19 Ilẹ̀ Ìlérí ‘Nígbà Tí Jèhófà Gbé Àwọn Onídàájọ́ Dìde’ Wo “Ilẹ̀ Dáradára” Náà Bí Ilẹ̀ Ísírẹ́lì Ṣe Rí Nígbà Ayé Dáfídì àti Sólómọ́nì Wo “Ilẹ̀ Dáradára” Náà Jésù “Ní Ilẹ̀ Àwọn Júù” Wo “Ilẹ̀ Dáradára” Náà Ísírẹ́lì Láàárín Àwọn Orílẹ̀-èdè Tó Yí i Ká Wo “Ilẹ̀ Dáradára” Náà Àwọn Ilẹ̀ Tí Bíbélì Sọ̀rọ̀ Nípa Rẹ̀ Wo “Ilẹ̀ Dáradára” Náà Àwọn Ilẹ̀ Ọba Gbógun Ti Ilẹ̀ Ìlérí Wo “Ilẹ̀ Dáradára” Náà B6 Ibi Tí Wọ́n Tẹ̀ Dó sí ní Ilẹ̀ Ìlérí Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun Ẹ̀sìn Kristẹni Gbilẹ̀ Dé Àwọn Orílẹ̀-èdè Mìíràn Wo “Ilẹ̀ Dáradára” Náà Ìrìn Àjò Láti Íjíbítì Sí Ilẹ̀ Ìlérí Wo “Ilẹ̀ Dáradára” Náà Ilẹ̀ Ọba Gíríìsì àti Ti Róòmù Nípa Lórí Àwọn Júù Wo “Ilẹ̀ Dáradára” Náà