Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ gl ojú ìwé 28-29 Jésù “Ní Ilẹ̀ Àwọn Júù” Ilẹ̀ Ìlérí Wo “Ilẹ̀ Dáradára” Náà ‘Nígbà Tí Jèhófà Gbé Àwọn Onídàájọ́ Dìde’ Wo “Ilẹ̀ Dáradára” Náà B10 Ilẹ̀ Ísírẹ́lì Nígbà Tí Jésù Wà Láyé Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun Bí Ilẹ̀ Ísírẹ́lì Ṣe Rí Nígbà Ayé Dáfídì àti Sólómọ́nì Wo “Ilẹ̀ Dáradára” Náà Ísírẹ́lì Láàárín Àwọn Orílẹ̀-èdè Tó Yí i Ká Wo “Ilẹ̀ Dáradára” Náà A7-B Àwọn Ìṣẹ̀lẹ̀ Pàtàkì Nínú Ìgbésí Ayé Jésù—Ìbẹ̀rẹ̀ Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Jésù Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun Àwọn Ilẹ̀ Tí Bíbélì Sọ̀rọ̀ Nípa Rẹ̀ Wo “Ilẹ̀ Dáradára” Náà