Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ kr orí 11 ojú ìwé 108-117 A Yọ́ Wa Mọ́ Kúrò Nínú Àwọn Àṣà àti Ìwà Kan Ká Lè Jẹ́ Mímọ́ Bí Ọlọ́run Ṣe Jẹ́ Mímọ́ “Òfin Tẹ́ńpìlì Náà Nìyí” Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Ti Pa Dà Bọ̀ Sípò! “Ṣàlàyé Bí Tẹ́ńpìlì Náà Ṣe Rí” Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Ti Pa Dà Bọ̀ Sípò! “Tẹ́ńpìlì Náà” Àti “Ìjòyè Náà” Lónìí Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1999 Bí Ìran Tẹ́ńpìlì Tí Ìsíkíẹ́lì Rí Ṣe Kàn Ọ́ Ìgbésí Ayé àti Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Àwa Kristẹni—Ìwé Ìpàdé (2017) A Bí Ìjọba Ọlọ́run ní Ọ̀run Ìjọba Ọlọ́run Ti Ń Ṣàkóso! ‘Wo Iṣẹ́ Ibi Tó Ń Ríni Lára Tí Wọ́n Ń Ṣe’ Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Ti Pa Dà Bọ̀ Sípò! “Fi Ọkàn-àyà Rẹ Sí” Tẹ́ńpìlì Ọlọ́run! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1999 Ìyọlẹ́gbẹ́—Ìpèsè Onífẹ̀ẹ́ Ha Ni Bí? Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1995 “Ọlọ́run Ni Kí O Jọ́sìn” Ìjọsìn Mímọ́ Jèhófà Ti Pa Dà Bọ̀ Sípò! Ìdí Tí Ìyọlẹ́gbẹ́ Fi Jẹ́ Ìpèsè Onífẹ̀ẹ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015