Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ jy orí 59 ojú ìwé 142-ojú ìwé 143 ìpínrọ̀ 4 Ta Ni Ọmọ Èèyàn? Ta Ni Jesu Jẹ́ Niti Gidi? Ọkunrin Titobilọla Julọ Ti O Tii Gbé Ayé Rí Ó Jẹ́ Adúróṣinṣin Nígbà Ìdánwò Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Ó Dúró Ṣinṣin Nígbà Ìdánwò Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Kí Ni “Àwọn Kọ́kọ́rọ́ Ìjọba”? Ohun Tí Bíbélì Sọ Ó Kẹ́kọ̀ọ́ Nípa Ìdáríjì Lọ́dọ̀ Ọ̀gá Rẹ̀ Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Ìgbàgbọ́ Wọn Ẹ̀kọ́ Pàtàkì Nípa Ẹ̀mí Ìrẹ̀lẹ̀ Jésù—Ọ̀nà, Òtítọ́ Àti Ìyè Ó Kọ́ Ìdáríjì Lọ́dọ̀ Ọ̀gá Rẹ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Bíi Ti Pétérù, Má Jẹ́ Kó Sú Ẹ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2023 Ìrànlọ́wọ́ Láti Borí Ìbẹ̀rù Kẹ́kọ̀ọ́ Lọ́dọ̀ Olùkọ́ Ńlá Náà ‘Àwọn Èèyàn Tí Ò Kàwé àti Gbáàtúù’ “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run”