Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w94 7/1 ojú ìwé 14-17 Kí Ni Ó Ti Ṣẹlẹ̀ Sí Ọlá-àṣẹ? Ojú-Ìwòye Kristian Nípa Ọlá-Àṣẹ Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1994 Ọ̀wọ̀ Fáwọn Aláṣẹ—Èé Ṣe Tó Fi Ṣe Kókó? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2000 Ìdí Tí Jèhófà Tó Jẹ́ Alákòóso Tún Fi Gbé Ìjọba Kan Kalẹ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2007 Kí Nìdí Tó Fi Yẹ Ká Máa Bọ̀wọ̀ Fáwọn Aláṣẹ? ‘Ẹ Dúró Nínú Ìfẹ́ Ọlọ́run’ Tó O Bá Wà Nípò Àṣẹ, Máa Fara Wé Kristi Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2006 Máa Tẹ̀ Lé Àṣẹ Jèhófà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Fara Mọ́ Ìṣàkóso Jèhófà! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2017