Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w99 11/1 ojú ìwé 28-29 Ìbéèrè Láti Ọwọ́ Àwọn Òǹkàwé Kíkí Àsíá, Dídìbò àti Sísin Ìlú Ẹni ‘Ẹ Dúró Nínú Ìfẹ́ Ọlọ́run’ Kí Nìdí Tí Àwọn Ẹlẹ́rìí Jèhófà Kì Í Fi Í Lọ́wọ́ sí Ìṣèlú? Àwọn Ìbéèrè Táwọn Èèyàn Sábà Máa Ń Béèrè Nípa Ẹlẹ́rìí Jèhófà “Wọn Kì Í Ṣe Apá Kan Ayé” Jọ́sìn Ọlọ́run Tòótọ́ Kan Ṣoṣo Náà Báwo Ni Mo Ṣe Lè Máa Ṣe Ìpinnu Tó Mọ́gbọ́n Dání? Ohun Tí Bíbélì Sọ “Ẹ Parí Ohun Tí Ẹ Ti Bẹ̀rẹ̀” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2019 Bóo Ṣe Lè Ṣe Ìpinnu Tó Mọ́gbọ́n Dání Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2001 Ṣé Ó Yẹ Káwọn Ẹlẹ́sìn Lọ́wọ́ sí Òṣèlú? Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò