Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w02 11/15 ojú ìwé 24-25 “Ẹ Máa Ṣe Olùṣọ́ Àgùntàn Agbo Ọlọ́run” “Ẹ Máa Ṣe Olùṣọ́ Àgùntàn Agbo Ọlọ́run Tí Ń bẹ Lábẹ́ Àbójútó Yín” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Báwo Ni Àwọn Alàgbà Ṣe Ń Ran Ìjọ Lọ́wọ́? Àwọn Wo Ló Ń Ṣe Ìfẹ́ Jèhófà Lóde Òní? Ẹ̀yin Olùṣọ́ Àgùntàn, Ẹ Tẹ̀ Lé Àpẹẹrẹ Àwọn Olùṣọ́ Àgùntàn Ńlá Náà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013 Bá A Ṣe Ṣètò Ìjọ Kristẹni Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Ìbẹ̀wò Tí Ó Lè Jẹ́ Ìbùkún Iṣẹ́ Òjíṣẹ́ Ìjọba Wa—1998 “Ẹ Ní Ẹ̀mí Ìkanisí Fún Àwọn Tí Ń Ṣiṣẹ́ Kára Láàárín Yín” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Ẹ Fi Imuratan Bojuto Agbo Ọlọrun Ilé-Ìṣọ́nà Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—1993 Ẹ̀yin Alàgbà, Ẹ Máa Fara Wé Àpọ́sítélì Pọ́ọ̀lù Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2022