Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w06 3/15 ojú ìwé 4-7 Ohun Kan Ṣoṣo Tó Máa Fòpin sí Ikú! Ìrètí Tí Ó Dájú Kí Ní Ṣẹlẹ̀ sí Wa Nígbà Tí A Bá Kú? Ojúlówó Ìrètí Fáwọn Èèyàn Rẹ Tó Ti Kú Kí Ni Bíbélì Fi Kọ́ni Gan-an? Kí Ní Ń Ṣẹlẹ̀ sí Àwọn Olólùfẹ́ Wa Tí Wọ́n Ti Kú? Ìmọ̀ Tí Ń Sinni Lọ sí Ìyè Àìnípẹ̀kun Àjíǹde Máa Wà! Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Kí Ni Àjíǹde? Ohun Tí Bíbélì Sọ Agbára Ìrètí Àjíǹde Jọ́sìn Ọlọ́run Tòótọ́ Kan Ṣoṣo Náà Àwọn Èèyàn Rẹ Tó Ti Kú Ṣì Máa Jíǹde! Gbádùn Ayé Rẹ Títí Láé!—Ìjíròrò Látinú Bíbélì Àjíǹde—Ni Ìrètí Tó Wà fún Àwọn Òkú Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2014 Ǹjẹ́ Ìrètí Wà fún Àwọn Tó Ti Kú? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2015 Ìrètí Àjíǹde Lágbára Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2000