Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w08 1/1 ojú ìwé 22-24 Àsọtẹ́lẹ̀ Jèhófà Máa Ń Ṣẹ Bíbélì—Ìwé Kan Tó Wá Látọ̀dọ̀ Ọlọ́run Kí Ni Bíbélì Fi Kọ́ni Gan-an? Ta ni Yóò Ṣàkóso Ayé? Kíyè sí Àsọtẹ́lẹ̀ Dáníẹ́lì Ohun Tá A Rí Kọ́ Nínú Àsọtẹ́lẹ̀ Bíbélì Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2023 Ìjọba Ọlọ́run Ti Ń Ṣàkóso! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2022 Ìwé Náà Tí Ó Ṣí Ìmọ̀ Ọlọrun Payá Ìmọ̀ Tí Ń Sinni Lọ sí Ìyè Àìnípẹ̀kun Àwọn Àsọtẹ́lẹ̀ Bíbélì Máa Ń Ṣẹ Pátápátá Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2012