Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w12 1/15 ojú ìwé 9-13 Kọ́ Bó O Ṣe Lè Máa Ṣọ́nà Látinú Àpẹẹrẹ Àwọn Àpọ́sítélì Jésù “Ọ̀rọ̀ Jèhófà Ń Gbilẹ̀” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” “Sọdá Wá sí Makedóníà” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” “Títí Dé Ibi Tó Jìnnà Jù Lọ ní Ayé” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run” Wọ́n Pinnu Láti Jẹ́rìí Kúnnákúnná sí Ìhìn Rere Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2008 Ẹ Wà Lójúfò Kí Ẹ Lè Máa Gbàdúrà Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2013 Ìtọ́ni Jésù Ń Ràn Wá Lọ́wọ́ Láti Jẹ́rìí Kúnnákúnná Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2005 Mọ́kàn Le—Jèhófà Ni Olùrànlọ́wọ́ Rẹ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2020 “Ọrùn Mi Mọ́ Kúrò Nínú Ẹ̀jẹ̀ Gbogbo Èèyàn” “Jẹ́rìí Kúnnákúnná Nípa Ìjọba Ọlọ́run”