Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ w12 2/1 ojú ìwé 3-5 Amágẹ́dọ́nì—Kí Ni Àwọn Èèyàn Kan Sọ Pé Ó Jẹ́? Kí Ni Ogun Amágẹ́dọ́nì? Ohun Tí Bíbélì Sọ Amágẹ́dọ́nì Ṣé Ogun Tó Máa Pa Ayé Run Yán-ányán-án Ni? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2005 Ohun Tí Bíbélì Sọ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2017 Amágẹ́dọ́nì Yóò Ṣínà Ayọ̀ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2005 Ṣé Orílẹ̀-Èdè Israel Ni Amágẹ́dọ́nì Ti Máa Bẹ̀rẹ̀?—Kí Ni Bíbélì Sọ? Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò Ìròyìn Ayọ̀ Ni Amágẹ́dọ́nì! Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tó Wà fún Ìkẹ́kọ̀ọ́)—2019 Àwọn Olóṣèlú Ń Kìlọ̀ Pé Ogun Amágẹ́dọ́nì Máa Tó Jà—Kí Ni Bíbélì Sọ? Àkójọ Àpilẹ̀kọ àti Fídíò Ṣó Yẹ Kó O Máa Bẹ̀rù Amágẹ́dọ́nì? Jí!—2005 Kí ni Amágẹ́dọ́nì? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011