Àpilẹ̀kọ Tó Jọ Ọ́ wp17 No. 2 ojú ìwé 3-4 Ẹ̀bùn Tó Ju Gbogbo Ẹ̀bùn Lọ Kí Nìdí Tí Ẹ̀bùn Yìí Fi Ṣe Iyebíye Gan-an? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2017 Kí Ni Ẹ̀bùn Tó Dáa Ju Gbogbo Ẹ̀bùn Lọ? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2017 Bí Iṣẹ́ Tí Jésù Kristi Jẹ́ Ṣe Kàn Ẹ́ Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2010 Ìràpadà—Ẹ̀bùn Tó Ṣeyebíye Jù Lọ Tí Ọlọ́run Fúnni Kí Ni Bíbélì Fi Kọ́ni Gan-an? Ìràpadà Ni Ẹ̀bùn Tó Dáa Jù Lọ Tí Ọlọ́run Fún Wa Kí Ni Bíbélì Kọ́ Wa? Róòmù 6:23—“Ikú ni Èrè Ẹ̀ṣẹ̀, Ṣùgbọ́n Ẹ̀bùn Ọlọ́run ni Ìyè Àìnípẹ̀kun Nínú Kristi Jesu Olúwa Wa” Àlàyé Àwọn Ẹsẹ Bíbélì Kí Lo Máa Ṣe sí Ẹ̀bùn Ọlọ́run Tó Dára Jù Lọ? Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2017 Ọlọ́run Dámọ̀ràn Ìfẹ́ Rẹ̀ Fún Wa Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa—2011 Bá A Ṣe Lè Rí Ẹ̀bùn Tó Dáa Jù Fúnni Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2017 “Ẹ̀bùn Tó Dáa Jù Tí Mo Rí Gbà Nìyí” Ilé Ìṣọ́ Tí Ń Kéde Ìjọba Jehofa (Ẹ̀dà Tá À Ń Fi Sóde)—2017