TÉERE YI AM CI SUÑU PALAAS CI INTERNET
Watchtower
TÉERE YI AM CI SUÑU PALAAS CI INTERNET
Wolof
  • BIBLE
  • TÉERE YI
  • RÉUNIONS
  • Ssb woy 26
  • Nañu dabu li Yàllay laaj

Aucune vidéo n'est disponible pour cette sélection.

Il y a eu un problème lors du chargement de la vidéo.

  • Nañu dabu li Yàllay laaj
  • Woyal, di Tagg Yeowa
  • Leneen lu jëm ci loolu
  • Mbég yeek meññeefiy liggéeyu Nguur gi
    Woyal, di Tagg Yeowa
  • Na suñu dundin méngook Tur wiñ ñu tudde
    Woyal, di Tagg Yeowa
  • Doxal, ànd ak Yàlla!
    Woyal, di Tagg Yeowa
  • Nañu màggal suñu Yàlla, Buur bi
    Woyal, di Tagg Yeowa
Xóotalal waxtaan bi
Woyal, di Tagg Yeowa
Ssb woy 26

Woy-Yàlla 9 (26)

Nañu dabu li Yàllay laaj

(Peeñu bi 12:17)

1. Takku ci Yàlla lañuy ñaan,

Gore ci moom ba abadan.

Nañ’ waareek mbégte kër-oo-kër

Ndamul Yaa, ak ngëm gu dëgër.

Nikiy Seede, nañuy dëfël,

Yót ñi yoqi lu leen noppal,

Màndargaal ci jë ñiiy onk,

Ñu mën’ raw ndax Ki ñu fonk.

2. Su ñu doyloo ci li ñu am,

Ci ñun dinañ’ samp dëggam.

Ci kow lép’, nañ’ aar suñu xol,

Ndax abadan doon suñu yool.

Su ñu sawaree ciy waare,

Kàddoom dina laal ñu bare.

Suñuy yoon, su ñu jubbantee,

Dinañ’ fees dell ak mbégte.

3. Suñuy mbokk nañ’ dimbali,

Te suñu moroom xettali,

Dëkk, nag, ci jàm’ ak déggoo

Ak ku mbiriy Yàlla jagoo.

Fonk nañu li mu ñu yëg,

Ñu doon ndawiy Yàlla yu bég.

Kon, nañ’ wottu, bañ a sikk,

Ba keroog Nguuram di dikk.

    Téere yi ci Wolof (1996-2025)
    Ngir génn
    Ngir konektewu
    • Wolof
    • Yónnee ko
    • Ni nga bëgge mbir yi feeñe
    • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
    • Conditions d’utilisation
    • Règles de confidentialité
    • Paramètres de confidentialité
    • JW.ORG
    • Ngir konektewu
    Partager