ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Jóòbù 14:13, 14
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 13 Ká ní o lè fi mí pa mọ́ sínú Isà Òkú* ni,+

      Kí o fi mí pa mọ́ títí ìbínú rẹ fi máa kọjá,

      Kí o yan àkókò kan sílẹ̀ fún mi, kí o sì rántí mi!+

      14 Tí èèyàn bá kú, ṣé ó tún lè wà láàyè?+

      Màá dúró jálẹ̀ gbogbo ọjọ́ tó pọn dandan pé kí n lò,

      Títí ìtura mi fi máa dé. +

  • Ìṣe 13:34-37
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 34 Bí Ó ṣe jí i dìde nínú ikú, tí kò sì jẹ́ kó pa dà sí ara tó lè díbàjẹ́ mọ́, ó sọ ọ́ lọ́nà yìí pé: ‘Màá fi ìfẹ́ tí kì í yẹ̀ tí mo ṣèlérí fún Dáfídì hàn sí ọ, èyí tó jẹ́ òtítọ́.’*+ 35 Bákan náà, ó tún wà nínú sáàmù míì pé: ‘O ò ní jẹ́ kí ẹni ìdúróṣinṣin rẹ rí ìdíbàjẹ́.’+ 36 Dáfídì ní tirẹ̀ ṣe iṣẹ́ ìsìn fún* Ọlọ́run ní ìran rẹ̀, ó sùn nínú ikú, wọ́n sin ín pẹ̀lú àwọn baba ńlá rẹ̀, ó sì rí ìdíbàjẹ́.+ 37 Àmọ́, ẹni tí Ọlọ́run gbé dìde kò rí ìdíbàjẹ́.+

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́