ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • 1 Kíróníkà 16:8-13
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 8 “Ẹ fi ọpẹ́ fún Jèhófà,+ ẹ ké pe orúkọ rẹ̀,

      Ẹ jẹ́ kí àwọn èèyàn mọ àwọn ohun tí ó ṣe!+

      9 Ẹ kọrin sí i, ẹ fi orin yìn ín,*+

      Ẹ máa ronú lórí* gbogbo àwọn iṣẹ́ àgbàyanu rẹ̀.+

      10 Ẹ máa fi orúkọ mímọ́+ rẹ̀ yangàn.

      Kí ọkàn àwọn tó ń wá Jèhófà máa yọ̀.+

      11 Ẹ máa wá Jèhófà+ àti agbára rẹ̀.

      Ẹ máa wá ojú rẹ̀* nígbà gbogbo.+

      12 Ẹ máa rántí àwọn iṣẹ́ àgbàyanu tó ti ṣe,+

      Àwọn iṣẹ́ ìyanu rẹ̀ àti àwọn ìdájọ́ tó kéde,

      13 Ẹ̀yin ọmọ* Ísírẹ́lì ìránṣẹ́ rẹ̀,+

      Ẹ̀yin ọmọ Jékọ́bù, ẹ̀yin àyànfẹ́ rẹ̀.+

  • Sáàmù 96:3
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    •  3 Ẹ máa kéde ògo rẹ̀ láàárín àwọn orílẹ̀-èdè,

      Àwọn iṣẹ́ àgbàyanu rẹ̀ láàárín gbogbo àwọn èèyàn.+

  • Sáàmù 145:11, 12
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 11 Wọ́n á máa kéde ògo ìjọba rẹ,+

      Wọ́n á sì máa sọ̀rọ̀ nípa agbára rẹ,+

      ל [Lámédì]

      12 Kí aráyé lè mọ àwọn iṣẹ́ ńlá rẹ+

      Àti ògo ọlá ńlá ìjọba rẹ.+

  • Àìsáyà 12:4
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    •  4 Ní ọjọ́ yẹn, ẹ máa sọ pé:

      “Ẹ fi ọpẹ́ fún Jèhófà, ẹ ké pe orúkọ rẹ̀,

      Ẹ jẹ́ kí àwọn èèyàn mọ àwọn ohun tí ó ṣe!+

      Ẹ kéde pé a ti gbé orúkọ rẹ̀ ga.+

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́