ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍNTÁNẸ́Ẹ̀TÌ ti Watchtower
ÀKÁ ÌWÉ ORÍ ÍŃTÁNẸ́Ẹ̀TÌ
ti Watchtower
Yorùbá
ọ́
  • ẹ
  • ọ
  • ṣ
  • ń
  • ẹ́
  • ẹ̀
  • ọ́
  • ọ̀
  • BÍBÉLÌ
  • ÌTẸ̀JÁDE
  • ÌPÀDÉ
  • Ìsíkíẹ́lì 38:4-6
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 4 Èmi yóò yí ojú rẹ pa dà, màá fi ìwọ̀ kọ́ ọ lẹ́nu,+ èmi yóò sì mú ìwọ àti gbogbo ọmọ ogun rẹ jáde,+ àwọn ẹṣin àti àwọn tó ń gẹṣin tí gbogbo wọn wọṣọ iyì, ọ̀pọ̀ rẹpẹtẹ èèyàn pẹ̀lú àwọn apata ńlá àti asà,* gbogbo wọn ní idà; 5 Páṣíà, Etiópíà àti Pútì+ wà pẹ̀lú wọn, gbogbo wọn ní asà* àti akoto;* 6 Gómérì àti gbogbo ọmọ ogun rẹ̀, ilé Tógámà+ láti ibi tó jìnnà jù ní àríwá, pẹ̀lú gbogbo ọmọ ogun rẹ̀; ọ̀pọ̀ èèyàn wà pẹ̀lú rẹ.+

  • Hágáì 2:22
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 22 Èmi yóò bi ìtẹ́ àwọn ìjọba ṣubú, èmi yóò sì gba agbára lọ́wọ́ ìjọba àwọn orílẹ̀-èdè;+ èmi yóò bi kẹ̀kẹ́ ẹṣin àti àwọn tó gùn ún ṣubú, àwọn ẹṣin àti àwọn tó gùn wọ́n yóò sì ṣubú, kálukú wọn yóò sì fi idà pa arákùnrin rẹ̀.’”+

  • Ìfihàn 19:17, 18
    Bíbélì Mímọ́ ti Ìtumọ̀ Ayé Tuntun
    • 17 Mo tún rí áńgẹ́lì kan tó dúró sínú oòrùn, ó fi ohùn tó dún ketekete sọ̀rọ̀, ó sọ fún gbogbo ẹyẹ tó ń fò lójú ọ̀run* pé: “Ẹ wá síbí, ẹ kóra jọ síbi oúnjẹ alẹ́ ńlá ti Ọlọ́run,+ 18 kí ẹ lè jẹ ẹran ara àwọn ọba àti ẹran ara àwọn ọ̀gágun àti ẹran ara àwọn ọkùnrin alágbára+ àti ẹran ara àwọn ẹṣin àti ti àwọn tó jókòó sórí wọn+ àti ẹran ara gbogbo èèyàn, ti ẹni tó wà lómìnira àti ti ẹrú, ti àwọn ẹni kékeré àti ẹni ńlá.”

Yorùbá Publications (1987-2025)
Jáde
Wọlé
  • Yorùbá
  • Fi Ráńṣẹ́
  • Èyí tí mo fẹ́ràn jù
  • Copyright © 2025 Watch Tower Bible and Tract Society of Pennsylvania
  • Àdéhùn Nípa Lílò
  • Òfin
  • Ètò Nípa Ìsọfúnni Rẹ
  • JW.ORG
  • Wọlé
Fi Ráńṣẹ́